Dữ liệu đối đầu & bối cảnh trận đấu
DỮ LIỆU NGUỒNLao Toyota — Salavan United · Lao League
Kết quả và diễn biến đáng chú ý
Trận đã kết thúc: Lao Toyota 1–5 Salavan United. Những thống kê còn thiếu được ghi rõ và sẽ bổ sung khi nguồn cung cấp.
Tỷ số hiệp một: 0–2.
Nguồn chưa cung cấp đủ cặp số liệu thống kê để đối chiếu.
Phạt góc —–—; thẻ vàng —–—; thẻ đỏ —–— (chủ nhà – đội khách). Dấu — nghĩa là nguồn chưa cung cấp, không phải số 0.
Chưa có danh sách sự kiện bàn thắng; không suy ra cầu thủ ghi bàn chỉ từ tỷ số.
Lao Toyota — trung bình từ 5 trận đã kết thúc trước lần đối đầu này: Ghi bàn: 2/trận (5 trận có dữ liệu); Thủng lưới: 0,6/trận (5 trận có dữ liệu).
Chỉ tính các trận trước 15:30 18/10/26 (GMT+7); dữ liệu được ghi nhận lúc 17:06 19/10/26.
Salavan United — trung bình từ 5 trận đã kết thúc trước lần đối đầu này: Ghi bàn: 2,2/trận (5 trận có dữ liệu); Thủng lưới: 0,8/trận (5 trận có dữ liệu).
Chỉ tính các trận trước 15:30 18/10/26 (GMT+7); dữ liệu được ghi nhận lúc 17:06 19/10/26.
Các số liệu trên là dữ liệu lịch sử để tham khảo, không phải thống kê trực tiếp hay dự đoán kết quả.
Dữ liệu cập nhật:
Nhận định & Thống kê phong độ (Phân tích dữ liệu 5 trận gần nhất)
Bản dữ liệu được cung cấp ·
Lao Toyota
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số* |
|---|---|---|
| Lao Army (N) | 1–1 | |
| Viengchanh (K) | 1–1 | |
| Lao Police Club (N) | 3–1 | |
| Viengchanh (N) | 3–0 | |
| Vientiane FT (K) | 2–0 |
Lao Toyota: 3 thắng, 2 hòa, 0 thua trong 5 trận gần nhất được cung cấp trước trận này; 10 bàn thắng, 3 bàn thua, tỷ lệ thắng 60%, trung bình 2 bàn/trận.
Salavan United
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số* |
|---|---|---|
| Luangprabang FC (N) | 2–0 | |
| Master 7 (K) | 4–1 | |
| Viengchanh (N) | 3–1 | |
| Lao Army (N) | 1–0 | |
| Ezra (N) | 1–2 |
Salavan United: 4 thắng, 0 hòa, 1 thua trong 5 trận gần nhất được cung cấp trước trận này; 11 bàn thắng, 4 bàn thua, tỷ lệ thắng 80%, trung bình 2,2 bàn/trận.
W: Thắng · D: Hòa · L: Thua. Trận mới nhất ở bên trái. * Bàn của đội được nêu trước. N: sân nhà · K: sân khách. W: thắng · D: hòa · L: thua. Thiếu trận không được tính thành 0 bàn.
Lịch sử đối đầu
Nguồn chưa có dữ liệu ·
Chưa có lịch sử đối đầu được cung cấp. Không suy ra lợi thế từ dữ liệu còn thiếu.
Vị trí & điểm số · Lao League
Bản dữ liệu được cung cấp ·
1 trận · 0 thắng / 0 hòa / 1 thua · Hiệu số -4 · Lao League
2 trận · 2 thắng / 0 hòa / 0 thua · Hiệu số +6 · Lao League
Salavan United hơn 6 điểm; hai đội đã chơi 1 và 2 trận tương ứng. Đây là bảng được cung cấp, không phải bảng tính lại theo tỷ số đang diễn ra.
Kiểm tra đội hình Lao Toyota vs Salavan United từ dữ liệu trận đấu
Lao Toyota: chưa có tên cầu thủ xuất phát được nguồn xác nhận. Salavan United: chưa có tên cầu thủ xuất phát được nguồn xác nhận. Danh sách đội hình chưa đầy đủ; tên được nêu chỉ thuộc phần dữ liệu đã nhận, không phải xác nhận toàn bộ đội hình chính thức.
Trang không lấy đội hình của lần gặp trước để gán cho trận này. Tên ghi bàn hoặc nhận thẻ trong dòng sự kiện không tự xác nhận một cầu thủ thuộc đội hình xuất phát.
Đối chiếu nhận định với kết quả Lao Toyota vs Salavan United ngày 18/10/2026
Tỷ số ghi nhận: Lao Toyota 1–5 Salavan United; phạt góc —–—, thẻ vàng —–—, thẻ đỏ —–—.
Kết quả thể thao không tự xác định kết quả một kèo cược. Trang không có tỷ lệ mở kèo hoặc điều kiện thanh toán để kết luận thắng, thua hay hoàn tiền của bất kỳ thị trường cược nào.
Tra cứu kết quả Lao Toyota vs Salavan United bên cạnh Xoilac / Socolive
Trận đã kết thúc. Trang này giữ kết quả, đội hình và sự kiện được nguồn cung cấp để bạn đối chiếu sau trận, thay vì tiếp tục tìm link trực tiếp.
NLive không đại diện cho Xoilac / Socolive và không xác nhận có video phát lại. Sảnh Media NLive365 là điểm đến tương tác riêng; dữ liệu phục vụ xem lại trận nằm ngay trên trang này.
Số liệu đang được ghi nhận
Tỷ số kết thúc: Lao Toyota 1 – 5 Salavan United.
Salavan United có 6 điểm sau 2 trận, xếp thứ 1 trong bảng được cung cấp.
Lao Toyota có 0 điểm sau 1 trận, xếp thứ 9 trong bảng được cung cấp.
Một số mục đang dùng bản lưu gần nhất, đang chờ cập nhật từ nguồn.
Các số liệu trên không phải dự đoán kết quả hoặc đội hình.
Thông tin sử dụng dữ liệu
Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Lao Toyota gặp Salavan United lúc 15:30 ngày 18/10/2026 (giờ Việt Nam, GMT+7).
Đội hình đã được cung cấp chưa?
Chưa có danh sách thi đấu được cung cấp. Mục Đội hình chỉ hiển thị cầu thủ khi nguồn trả về dữ liệu.
Trang này có phát video trận đấu không?
Trận đã kết thúc. Bạn có thể đọc thống kê và diễn biến tại đây; liên kết NLive365 mở sảnh để tìm các phòng khác.



























Dòng diễn biến — mới nhất trước
Chưa nhận được sự kiện chi tiết từ nguồn. Tỷ số và thống kê vẫn được hiển thị riêng khi có dữ liệu.